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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

TANGAZENI MAPITO YA MUUNGANO KWA ZAWADI ZA VITABU – SAMIA 

 
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan ameelekeza 

Viongozi pamoja na Watanzania kwa ujumla kugawa vitabu vinavyoeleza mapito ya 

Muungano kama zawadi kwa viongozi na wageni wa nchi za nje. 

 

Rais Samia ametoa kauli hiyo leo wakati akizindua vitabu vya Miaka 60 ya Historia 

ya Ofisi ya Makamu wa Rais pamoja na Kitabu cha Safari za Picha ya Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania kwa miaka 60 kwenye hafla iliyofanyika Ikulu, Chamwino. 

 

Aidha, Rais Samia amesema vitabu hivyo ni kumbukumbu muhimu kwa taifa na kwa 
Watanzania kwa kuwa watasoma na kupata taarifa mbalimbali ambazo hazipatikani 
kirahisi sehemu nyingine.  
 
Rais Samia pia amesema vitabu hivyo vitawawezesha kukuza ujuzi na kujiongezea 
maarifa kuhusu Muungano wetu adimu na adhimu pamoja na kutunza historia 
inayoweza kutumika katika mambo kadhaa ikiwemo utalii.   
 
Vile vile, Rais Samia amewasihi Watanzania kuendelea kudumisha amani, umoja na 
mshikamano wa Taifa letu, kufanya kazi kwa bidii na kudumisha uzalendo kwa 
kuuenzi kwa vitendo Muungano na Waasisi wake.  
 
Uzinduzi wa vitabu hivyo ni sehemu ya shamrashamra ya sherehe za Muungano 
ambapo awali Rais Samia aliwatunuku Nishani za Muungano viongozi mbalimbali 
waliopo madarakani pamoja na wastaafu. 
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